Wednesday, 9 September 2015

05/08/2015-பணி இட மாறுதல் ஆணை




கடந்த மாதம் 05/08/2015 அன்று நடைபெற்ற தொகுப்பூதிய செவிலியர்களுக்கான பணி இட மாறுதலுக்கான கலந்தாய்வில் கலந்து கொண்ட செவிலியர்களுக்கான பணி இட மாறுதல் ஆணைகள் கீழ் கண்ட அனைத்து அலுவலக மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பபட்டு உள்ளது.
 
alljdhs <alljdhs@gmail.com> , ddhs Ariyalur <ddh.tnari@nic.in> , DDHS Cheyyar <dphcyr@nic.in> , DDHS Coimbatore <dphcbe@nic.in> , DDHS Cuddalore <dphcud@nic.in> , DDHS Dharmapuri <dphdpi@nic.in> , DDHS Dindigul <dphdgl@nic.in> , DDHS Erode <dpherd@nic.in> , DDHS Kallakurichi <dphkkr@tnhsp.net> , DDHS Kancheepuram <dphkpm@nic.in> , DDHS Kanniyakumari <dphkkm@nic.in> , DDHS Karur <dphkar@nic.in> , DDHS Kovilpatti <dphkpt@nic.in> , DDHS Krishnagiri <dphkgi@nic.in> , DDHS Madurai <dphmdu@nic.in> , DDHS Nagapattinam <dphngp@nic.in> , DDHS Namakkal <dphnmk@nic.in> , DDHS Nilgiris <dphnlg@nic.in> , DDHS Palani <dphpal@nic.in> , DDHS Paramakudi <dphpkd@nic.in> , DDHS Perambalur <dphpmb@nic.in> , DDHS Poonamallee <dphpme@nic.in> , DDHS Pudukottai <dphpdk@nic.in> , DDHS Ramanathapuram <dphrmd@nic.in> , DDHS Saidapet <dphsad@nic.in> , DDHS Salem <dphslm@nic.in> , DDHS Sankarankoil <dphskk@nic.in> , DDHS Sivagangai <dphsvg@nic.in> , DDHS Sivakasi <dphski@nic.in> , DDHS Thanjavur <dphtnj@nic.in> , DDHS Theni <dphthn@nic.in> , DDHS Thiruvannamalai <dphtvm@nic.in> , DDHS Thoothukudi <dphtut@nic.in> , DDHS Tirunelveli <dphtnv@nic.in> , DDHS Tirupattur <dphtpt@nic.in> , DDHS Tiruppur <dphtpr@nic.in> , DDHS Tiruvarur <dphtvr@nic.in> , DDHS Tiruvellore <dphtlr@nic.in> , DDHS Trichy <dphtry@nic.in> , DDHS Vellore <dphvel@nic.in> , DDHS Villupuram <dphvpm@nic.in> , DDHS Virudhunagar <dphvnr@nic.in> , dphatg@nic.in 


அனைத்து ஆணைகளும் அனுப்பபட்டுள்ள JD ஆபீஸ் முகவரிகள்
alljdhs <alljdhs@gmail.com>,
cuddalore jdhs <cuddalore.jdhs@gmail.com>,
Dharmapuri JDHS <dharmapuri.jdhs@gmail.com>,
"dindigul.jdhs" <dindigul.jdhs@gmail.com>,
erode jdhs <erode.jdhs@gmail.com>,
JDHS Coimbatore <coimbatore.jdhs@gmail.com>,
JDHS Sivagangai <sivaganga.jdhs@gmail.com>,
JDHS Thanjavur <thanjavur.jdhs@gmail.com>,
JDHS Thirunelveli <tirunelveli.jdhs@gmail.com>,
JDHS Thiruvallur <tiruvallur.jdhs@gmail.com>,
JDHS Thiruvannamalai <tvmalai@gmail.com>,
JDHS Thiruvarur <tiruvarur.jdhs@gmail.com>,
JDHS Thoothukudi <tuticorin.jdhs@gmail.com>,
JDHS Trichy <trichy.jdhs@gmail.com>,
JDHS Vellore <vellore.jdhs@gmail.com>,
JDHS Villupuram <villupuram.jdhs@gmail.com>,
Kanchipuram jdhskanchipuram <kanchipuram.jdhs@gmail.com>,
kanyakumari jdhs <kanyakumari.jdhs@gmail.com>,
Karur Jdhs <karur.jdhs@gmail.com>,
krishnagiri.jdhs@gmail.com,
Nagapattinam Jdhs <nagapattinam.jdhs@gmail.com>,
namakkal.jdhs@gmail.com,
Perambalur Jdhs <perambalur.jdhs@gmail.com>,
Pudukottai Jdhs <pudukottai.jdhs@gmail.com>,
Salem Jd <salem.jdhs@gmail.com>,
The Nilgiris Jdhs <thenilgiris.jdhs@gmail.com>,
theni.jdhs@gmail.com,
"tiruppur.jdhs" <tiruppur.jdhs@gmail.com>,
"virudhunagar.jdhs" <virudhunagar.jdhs@gmail.com

அந்த ஆணையை டவுன்லோட் செய்ய இதன் மேல் கிளிக் செய்யவும்




 
NCD ஆணைகள் அனுப்பபட்டுள்ள முகவரிகள்

ddhs Ariyalur <ddh.tnari@nic.in> , DDHS Cheyyar <dphcyr@nic.in> , DDHS Coimbatore <dphcbe@nic.in> , DDHS Cuddalore <dphcud@nic.in> , DDHS Dharmapuri <dphdpi@nic.in> , DDHS Dindigul <dphdgl@nic.in> , DDHS Erode <dpherd@nic.in> , DDHS Kallakurichi <dphkkr@tnhsp.net> , DDHS Kancheepuram <dphkpm@nic.in> , DDHS Kanniyakumari <dphkkm@nic.in> , DDHS Karur <dphkar@nic.in> , DDHS Kovilpatti <dphkpt@nic.in> , DDHS Krishnagiri <dphkgi@nic.in> , DDHS Madurai <dphmdu@nic.in> , DDHS Nagapattinam <dphngp@nic.in> , DDHS Namakkal <dphnmk@nic.in> , DDHS Nilgiris <dphnlg@nic.in> , DDHS Palani <dphpal@nic.in> , DDHS Paramakudi <dphpkd@nic.in> , DDHS Perambalur <dphpmb@nic.in> , DDHS Poonamallee <dphpme@nic.in> , DDHS Pudukottai <dphpdk@nic.in> , DDHS Ramanathapuram <dphrmd@nic.in> , DDHS Saidapet <dphsad@nic.in> , DDHS Salem <dphslm@nic.in> , DDHS Sankarankoil <dphskk@nic.in> , DDHS Sivagangai <dphsvg@nic.in> , DDHS Sivakasi <dphski@nic.in> , DDHS Thanjavur <dphtnj@nic.in> , DDHS Theni <dphthn@nic.in> , DDHS Thiruvannamalai <dphtvm@nic.in> , DDHS Thoothukudi <dphtut@nic.in> , DDHS Tirunelveli <dphtnv@nic.in> , DDHS Tirupattur <dphtpt@nic.in> , DDHS Tiruppur <dphtpr@nic.in> , DDHS Tiruvarur <dphtvr@nic.in> , DDHS Tiruvellore <dphtlr@nic.in> , DDHS Trichy <dphtry@nic.in> , DDHS Vellore <dphvel@nic.in> , DDHS Villupuram <dphvpm@nic.in> , DDHS Virudhunagar <dphvnr@nic.in> , dphatg@nic.in

 


4/8/2015 கவுன்சிலிங் ஆணைகள் அனுப்பபட்டுள்ள முகவரிகள்

alljdhs@gmail.com , ddh.tnari@nic.in , dphcyr@nic.in , dphcbe@nic.in , dphcud@nic.in , dphdpi@nic.in , dphdgl@nic.in , dpherd@nic.in , dphkkr@tnhsp.net , dphkpm@nic.in , dphkkm@nic.in , dphkar@nic.in , dphkpt@nic.in , dphkgi@nic.in , dphmdu@nic.in , dphngp@nic.in , dphnmk@nic.in , dphnlg@nic.in , dphpal@nic.in , dphpkd@nic.in , dphpmb@nic.in , dphpme@nic.in , dphpdk@nic.in , dphrmd@nic.in , dphsad@nic.in , dphslm@nic.in , dphskk@nic.in , dphsvg@nic.in , dphski@nic.in , dphtnj@nic.in , dphthn@nic.in , dphtvm@nic.in , dphtut@nic.in , dphtnv@nic.in , dphtpt@nic.in , dphtpr@nic.in , dphtvr@nic.in , dphtlr@nic.in , dphtry@nic.in , dphvel@nic.in , dphvpm@nic.in , dphvnr@nic.in , dphatg@nic.in
 

No comments:

Post a Comment

தங்களது கருத்துக்களை இங்கு தவறாமல் பதிவு செய்யவும்.